Lịch Thi Đấu

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất của các giải đấu trong và ngoài nước. Xem lịch thi đấu bóng đá Việt Nam, quốc tế đêm nay, các giải đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, La Liga, V-League theo bảng đấu được cập nhật 24/7.

Chọn Quốc Gia
Chọn Giải Đấu
Iceland - Pepsideild
10-07 02:15 Tạm hoãn Stjarnan ? - ? KR Reykjavik
Iceland - Division 2
11-07 21:00 - Haukar ? - ? Kordrengir
11-07 21:00 - Kari ? - ? IR Reykjavik
11-07 21:00 - Volsungur ? - ? Throttur Vogar
11-07 21:00 - Selfoss ? - ? Fjardabyggd
11-07 21:00 - Dalvik/Reynir ? - ? Vidir
11-07 23:00 - Njardvik ? - ? Fjallabyggd
Iceland - Inkasso-deildin
11-07 21:00 - Fram ? - ? Leiknir
11-07 21:00 - Magni ? - ? Olafsvik
12-07 19:15 - Afturelding ? - ? Leiknir F.
12-07 21:00 - Vestri ? - ? Throttur
12-07 23:00 - Vestmannaeyjar ? - ? Grindavik
12-07 23:00 - Keflavik ? - ? Thor Akureyri
Montenegro - Prva Crnogorska Liga
10-07 01:00 - Grbalj ? - ? Buducnost
10-07 01:00 - Iskra ? - ? FK Podgorica
10-07 01:00 - Rudar ? - ? Zeta
10-07 01:00 - Sutjeska ? - ? Kom Podgorica
10-07 01:00 - Titograd ? - ? OFK Petrovac
11-07 01:00 - Kom Podgorica ? - ? Jezero
11-07 02:00 - Titograd ? - ? Bokelj
Montenegro - Druga Liga
12-07 22:30 - Bokelj ? - ? Decic
12-07 22:30 - Drezga ? - ? Mornar Bar
12-07 22:30 - Ibar ? - ? Jedinstvo
12-07 22:30 - Lovcen ? - ? Arsenal Tivat
12-07 22:30 - Otrant ? - ? Jezero
Israel - Leumit League
10-07 00:00 Tạm hoãn Hapoel Umm al-Fahm ? - ? Hapoel Bnei Lod
Bồ Đào Nha - Primeira Liga
10-07 23:00 - Guimaraes ? - ? Gil Vicente
11-07 01:15 - Sporting ? - ? Santa Clara
11-07 03:30 - Ferreira ? - ? Braga
12-07 01:15 - Belenenses ? - ? Moreirense
Đan Mạch - 1st Division
11-07 00:00 - Fredericia ? - ? Naestved
11-07 00:00 - Vendsyssel ? - ? Vejle
11-07 00:00 - F. Amager ? - ? Viborg
11-07 19:00 - Nykobing ? - ? Koge
11-07 21:00 - Kolding IF ? - ? Hvidovre
12-07 19:30 - Roskilde ? - ? Skive
Đan Mạch - Superliga
11-07 23:00 - Randers FC ? - ? Odense
12-07 19:00 - Nordsjaelland ? - ? Aalborg
12-07 23:00 - FC Copenhagen ? - ? Brondby
Quốc tế - Club Friendly
10-07 15:00 - Javor (Srb) ? - ? Sloboda (Srb)
10-07 15:30 - Chertanovo M. (Rus) ? - ? FK Strogino Moscow (Rus)
10-07 16:00 - Mladost (Srb) ? - ? FK Indjija (Srb)
10-07 18:00 - Chertanovo M. (Rus) ? - ? Kaluga (Rus)
10-07 20:00 - Kortrijk (Bel) ? - ? Charleroi (Bel)
10-07 21:00 - Spartak Moscow 2 (Rus) ? - ? T. Moscow (Rus)
10-07 22:30 - Pirin Blagoevgrad (Bul) ? - ? Montana (Bul)
10-07 22:30 - Prerov (Cze) ? - ? SK Lipova (Cze)
10-07 23:00 Hoãn Mosonmagyarovari TE (Hun) ? - ? Lipot (Hun)
10-07 23:00 - St Etienne (Fra) ? - ? Nice (Fra)
10-07 23:00 - Ruch Chorzow (Pol) ? - ? Radzionkow (Pol)
10-07 23:00 - Atus Ferlach (Aut) ? - ? Sele-Zell (Aut)
10-07 23:00 - Bystrc (Cze) ? - ? Caslav (Cze)
10-07 23:00 - D. Kubin (Svk) ? - ? Oravske Vesele (Svk)
10-07 23:00 - Sloga Pozega (Srb) ? - ? Radnik Bijeljina (Bih)
10-07 23:00 - Stadlau (Aut) ? - ? Marchfeld (Aut)
11-07 00:00 - Deutschlandsberger (Aut) ? - ? Leoben (Aut)
11-07 00:00 - Eugendorf (Aut) ? - ? Grodig (Aut)
11-07 00:00 - Gleisdorf (Aut) ? - ? SU Straden (Aut)
11-07 00:00 - SVU Kapfenstein (Aut) ? - ? SV Feldbach (Aut)
11-07 00:00 - Heiligenkreuz (Aut) ? - ? St. Anna (Aut)
11-07 00:00 - Wels (Aut) ? - ? SV Wallern (Aut)
11-07 04:00 - Masaya (Nic) ? - ? Juventus Managua (Nic)
11-07 15:00 - Lok. Sofia (Bul) ? - ? Minyor Pernik (Bul)
11-07 15:30 - Reichenau (Aut) ? - ? U. Innsbruck (Aut)
11-07 16:00 - Rosice (Cze) ? - ? Blansko (Cze)
11-07 16:00 - Vasas (Hun) ? - ? Csakvari (Hun)
11-07 17:00 - Kortrijk (Bel) ? - ? Cercle Brugge KSV (Bel)
11-07 18:00 - Anderlecht (Bel) ? - ? St. Truiden (Bel)
11-07 20:00 - Borec (Mkd) ? - ? Pelister (Mkd)
11-07 21:00 - FK Kozlovice (Cze) ? - ? Kromeriz (Cze)
11-07 22:00 - Rabotnicki (Mkd) ? - ? Makedonija GP (Mkd)
11-07 22:00 - Chambly (Fra) ? - ? Boulogne (Fra)
11-07 23:00 - Club Brugge KV (Bel) ? - ? KV Mechelen (Bel)
11-07 23:00 - St. Martin im Muhlreis (Aut) ? - ? Union Gurten (Aut)
Ba Lan - Division 1
10-07 21:00 - Odra Opole ? - ? Suwalki
10-07 22:40 - Sandecja Nowy S. ? - ? Stal Mielec
10-07 23:00 - Chojniczanka ? - ? Chrobry Glogow
11-07 01:10 - Zaglebie Sosnowiec ? - ? Warta Poznan
11-07 17:40 - GKS Jastrzebie ? - ? Podbeskidzie
11-07 20:10 - Tychy ? - ? Puszcza
11-07 22:40 - Stomil Olsztyn ? - ? Legnica
12-07 17:40 - Radomiak Radom ? - ? Ol. Grudziadz
12-07 20:10 - GKS Belchatow ? - ? Termalica B-B.
Ba Lan - Ekstraklasa
10-07 23:00 - Zaglebie ? - ? Wisla Plock
11-07 01:30 - Gornik Z. ? - ? Rakow
11-07 20:00 - Arka Gdynia ? - ? LKS Lodz
11-07 22:30 - Legia ? - ? Cracovia
12-07 01:00 - Wisla ? - ? Korona Kielce
12-07 17:30 - Slask Wroclaw ? - ? Pogon Szczecin
12-07 20:00 - Piast Gliwice ? - ? Jagiellonia
12-07 22:30 - Lech Poznan ? - ? Lechia Gdansk
Ba Lan - Division 2
10-07 22:00 - S. Wola ? - ? Elana Torun
11-07 21:00 - Elblag ? - ? Skra
11-07 22:00 - Blekitni Stargard ? - ? S. Rzeszow
11-07 22:00 - Gryf Wejherowo ? - ? Garbarnia
11-07 22:00 - Leczna ? - ? Pogon Siedlce
11-07 22:00 - R. Rzeszow ? - ? Polkowice
11-07 23:00 - Bytovia Bytow ? - ? Legionowo
12-07 00:00 - Pruszkow ? - ? Lech Poznan 2
12-07 18:05 - GKS Katowice ? - ? Widzew Lodz
Tây Ban Nha - LaLiga
11-07 00:30 - Real Sociedad ? - ? Granada CF
11-07 03:00 - Real Madrid ? - ? Alaves
11-07 22:00 - Osasuna ? - ? Celta Vigo
12-07 00:30 - Valladolid ? - ? Barcelona
12-07 03:00 - Atl. Madrid ? - ? Betis
12-07 19:00 - Espanyol ? - ? Eibar
12-07 22:00 - Levante ? - ? Ath Bilbao
Tây Ban Nha - LaLiga2
11-07 22:00 - Racing Santander ? - ? Huesca
12-07 00:30 - Las Palmas ? - ? Mirandes
12-07 02:45 - Cadiz CF ? - ? Fuenlabrada
12-07 22:00 - Dep. La Coruna ? - ? Extremadura UD
Trung Quốc - Ngoại hạng Trung Quốc
10-07 18:35 - Tianjin Teda ? - ? Qingdao Huanghai
11-07 18:35 - Dalian Pro ? - ? Chongqing Lifan
11-07 18:35 - Shanghai SIPG ? - ? Shanghai Shenhua
11-07 18:35 - Shijiazhuang ? - ? Beijing Guoan
11-07 18:35 - Wuhan Zall ? - ? Guangzhou R&F
12-07 18:35 - Hebei ? - ? Tianjin Tianhai
12-07 18:35 - Henan Jianye ? - ? Guangzhou Evergrande
12-07 18:35 - Jiangsu Suning ? - ? Shandong Luneng
12-07 18:35 Tạm hoãn Hebei ? - ? Shenzhen
Phần Lan - Kakkonen Group B
10-07 22:30 - KaaPo ? - ? Atlantis
10-07 22:30 - HJS Akatemia ? - ? PIF Pargas
11-07 19:00 - P-Iirot Rauma ? - ? TPV
12-07 21:00 - Ilves 2 ? - ? Espoo
12-07 21:00 - Jazz Pori ? - ? SalPa
12-07 22:30 - GrIFK ? - ? Klubi 04
Phần Lan - Kansallinen Liiga Women
10-07 23:00 - PK-35 Vantaa W ? - ? TiPS W
11-07 18:00 - PK-35 Helsinki W ? - ? Aland Utd W
11-07 19:00 - Honka W ? - ? Jypk W
11-07 19:00 - Ilves W ? - ? KuPS W
11-07 20:00 - HJK W ? - ? TPS W
Phần Lan - Kakkonen Group C
10-07 22:30 - GBK Kokkola ? - ? JBK
11-07 17:00 - Hercules ? - ? Vaajakoski
11-07 20:00 - Kemi City ? - ? OLS Oulu
11-07 21:00 - JJK Jyvaskyla ? - ? Kiisto
12-07 20:00 - VIFK ? - ? JIPPO
Phần Lan - Kakkonen Group A
10-07 22:30 - JaPS ? - ? PEPO
11-07 18:00 - Kultsu ? - ? Reipas
11-07 19:00 - Keski-Uusimaa ? - ? Honka Akatemia
11-07 20:00 - EPS ? - ? NJS
12-07 22:30 - MiPK ? - ? PK-35
Phần Lan - Ykkonen
11-07 20:00 - KTP ? - ? MuSa
11-07 20:30 - VPS ? - ? MyPa
11-07 21:00 - KPV Kokkola ? - ? Ekenas
11-07 21:00 - AC Kajaani ? - ? Gnistan
11-07 21:00 - AC Oulu ? - ? SJK Akatemia
12-07 22:30 - Jaro ? - ? Mikkelin
Phần Lan - Veikkausliiga
11-07 21:00 - Inter Turku ? - ? Ilves
12-07 22:30 - Honka ? - ? KuPS
Anh - Giải hạng nhất Anh
11-07 00:00 - Huddersfield ? - ? Luton
11-07 02:15 - Fulham ? - ? Cardiff
11-07 18:30 - Charlton ? - ? Reading
11-07 18:30 - Derby ? - ? Brentford
11-07 21:00 - Barnsley ? - ? Wigan
11-07 21:00 - Blackburn ? - ? West Brom
11-07 21:00 - Hull ? - ? Millwall
11-07 21:00 - Middlesbrough ? - ? Bristol City
11-07 21:00 - Preston ? - ? Nottingham
11-07 21:00 - QPR ? - ? Sheffield Wed
12-07 19:30 - Swansea ? - ? Leeds
12-07 19:30 - Stoke ? - ? Birmingham
Anh - Ngoại hạng Anh
11-07 18:30 - Norwich ? - ? West Ham
11-07 18:30 - Watford ? - ? Newcastle
11-07 21:00 - Liverpool ? - ? Burnley
11-07 23:30 - Sheffield Utd ? - ? Chelsea
12-07 02:00 - Brighton ? - ? Manchester City
12-07 18:00 - Wolves ? - ? Everton
12-07 20:15 - Aston Villa ? - ? Crystal Palace
12-07 22:30 - Tottenham ? - ? Arsenal
Thụy Điển - Allsvenskan Women
10-07 23:00 - Goteborg W ? - ? Vaxjo DFF W
11-07 00:00 - Rosengard W ? - ? Eskilstuna United W
11-07 20:00 - Uppsala W ? - ? Pitea W
11-07 20:00 - Linkopings W ? - ? Djurgarden W
11-07 20:00 - Vittsjo W ? - ? Kristianstads W
Thụy Điển - Division 1 - Norra
11-07 00:00 - Haninge ? - ? Brommapojkarna
11-07 18:00 - Vasalunds ? - ? Taby
11-07 18:00 - Orebro Syr. ? - ? Gefle
11-07 19:00 - Frej ? - ? Nykopings
11-07 19:00 - Team TG FF ? - ? Karlstad
11-07 19:00 - Syrianska ? - ? Karlstad
11-07 19:00 - IFK Lulea ? - ? Karlslunds
11-07 21:00 - Sylvia ? - ? IFK Berga
11-07 21:00 - Sandvikens ? - ? Sollentuna
Thụy Điển - Division 1 - Södra
11-07 17:00 - Qviding ? - ? Assyriska IK
11-07 19:00 - Lunds ? - ? Tvaakers
11-07 20:00 - Oskarshamns ? - ? Trollhattan
11-07 20:00 - Varnamo ? - ? Eskilsminne
11-07 20:00 - Motala ? - ? Landskrona
11-07 20:00 - Skovde AIK ? - ? Lindome
11-07 20:00 - Torns ? - ? Utsiktens
11-07 20:00 - Karlskrona ? - ? Linkoping City
Thụy Điển - Allsvenskan
11-07 20:00 Tạm hoãn Hammarby ? - ? Sirius
11-07 20:00 Tạm hoãn Falkenbergs ? - ? Ostersunds
12-07 19:30 Tạm hoãn Helsingborg ? - ? AIK
12-07 19:30 Tạm hoãn Orebro ? - ? Varbergs
12-07 22:30 Tạm hoãn Goteborg ? - ? Djurgarden
12-07 22:30 Tạm hoãn Mjallby ? - ? Hacken
Thụy Điển - Elitettan Women
11-07 19:00 - Hammarby W ? - ? Sandvikens W
11-07 19:00 - Lidkopings FK W ? - ? Bollstanas W
11-07 20:00 - Kalmar W ? - ? IF Brommapojkarna W
11-07 20:00 - Kvarnsvedens W ? - ? Jitex W
11-07 21:00 - Sunnana W ? - ? Alvsjo W
11-07 21:00 - AIK W ? - ? Alingsas FC W
12-07 17:00 - Mallbackens W ? - ? Moron W
Thụy Điển - Superettan
11-07 22:30 - Orgryte ? - ? Sundsvall
11-07 22:30 - Jonkopings ? - ? Degerfors
12-07 19:30 - Umea FC ? - ? Halmstad
12-07 22:30 - Vasteras SK ? - ? Ljungskile
12-07 22:30 - AFC Eskilstuna ? - ? Brage
Mỹ - MLS
10-07 09:30 - FC Dallas ? - ? Vancouver Whitecaps
11-07 07:00 - Orlando City ? - ? Inter Miami CF
11-07 08:00 - Seattle Sounders ? - ? San Jose Earthquakes
12-07 05:00 - New York Red Bulls ? - ? Houston Dynamo
12-07 06:00 - Montreal Impact ? - ? Columbus Crew
12-07 06:30 - New England Revolution ? - ? Nashville SC
12-07 06:30 - Philadelphia Union ? - ? Toronto FC
12-07 07:00 - Atlanta Utd ? - ? New York Red Bulls
12-07 07:00 - Chicago Fire ? - ? DC United
12-07 07:30 - FC Dallas ? - ? Los Angeles Galaxy
12-07 07:30 - Sporting Kansas City ? - ? FC Cincinnati
12-07 08:00 - Colorado Rapids ? - ? Portland Timbers
12-07 09:00 - Real Salt Lake ? - ? Vancouver Whitecaps
12-07 09:00 - San Jose Earthquakes ? - ? New York City
12-07 09:30 - FC Cincinnati ? - ? Columbus Crew
12-07 20:00 - Toronto FC ? - ? DC United
12-07 23:30 - Atlanta Utd ? - ? Seattle Sounders
Mỹ - NWSL Women
11-07 06:00 Tạm hoãn North Carolina Courage W ? - ? Utah Royals W
11-07 07:30 Tạm hoãn Houston Dash W ? - ? Chicago W
12-07 09:30 Tạm hoãn Portland Thorns W ? - ? Sky Blue W
Mỹ - USL Championship
11-07 06:00 - New York Red Bulls 2 ? - ? Louisville City
11-07 06:30 - Miami FC ? - ? Atlanta United 2
11-07 09:00 - Real Monarchs ? - ? New Mexico
12-07 03:00 - Las Vegas Lights ? - ? Orange County SC
12-07 03:00 - Real Monarchs ? - ? San Diego Loyal
12-07 06:00 - Indy Eleven ? - ? Charlotte Independ.
12-07 06:00 - Indy Eleven ? - ? Saint Louis FC
12-07 06:30 Tạm hoãn Tampa Bay ? - ? Atlanta United 2
12-07 06:30 - Birmingham ? - ? Pittsburgh
12-07 07:00 - FC Tulsa ? - ? San Diego Loyal
12-07 07:00 - Oklahoma City Energy ? - ? Tacoma Defiance
12-07 07:00 - Saint Louis FC ? - ? Loudoun
12-07 07:00 Tạm hoãn Colorado Springs ? - ? New Mexico
12-07 07:30 - Memphis ? - ? North Carolina
12-07 08:30 - El Paso ? - ? Rio Grande
12-07 09:00 - Phoenix Rising ? - ? LA Galaxy 2
12-07 10:00 - Sacramento Republic ? - ? Rio Grande
Mỹ - USL League One
12-07 05:30 - Richmond Kickers ? - ? Tucson
12-07 06:00 - Chattanooga Red Wolves ? - ? Tormenta
12-07 06:30 - Fort Lauderdale ? - ? Greenville
12-07 07:00 - Forward Madison ? - ? Union Omaha
Lithuania - I Lyga
10-07 22:00 - Jonava ? - ? Vilniaus Vytis
10-07 22:00 - Zalgiris 2 ? - ? FK Atmosfera
10-07 23:00 - Siauliai FA ? - ? FK Panevezys 2
11-07 17:00 - BFA Vilnius ? - ? Dziugas Telsiai
11-07 17:00 - Hegelmann Litauen ? - ? Nevezis Kedainiai
11-07 21:00 - Minija ? - ? Dainava Alytus
12-07 21:30 - Riteriai 2 ? - ? Kauno Zalgiris 2
Lithuania - A Lyga
11-07 19:00 - Kauno Zalgiris ? - ? Banga
11-07 22:00 - FK Panevezys ? - ? Riteriai
12-07 21:00 - Zalgiris ? - ? Suduva
Albania - Superliga
10-07 22:45 - Flamurtari ? - ? Bylis
11-07 01:45 - Partizani ? - ? KF Tirana
11-07 22:45 - Laci ? - ? Luftetari Gjirokastra
12-07 01:45 - Kukesi ? - ? Teuta
12-07 01:45 - Skenderbeu ? - ? Vllaznia
Albania - First Division
11-07 22:30 Hoãn Apolonia Fier ? - ? Pogradeci
11-07 22:30 Hoãn Besa Kavaje ? - ? Lushnja
11-07 22:30 Hoãn Beselidhja Lezha ? - ? Kastrioti
11-07 22:30 Hoãn Korabi Peshkopi ? - ? Erzeni
11-07 22:30 Hoãn Burreli ? - ? Dinamo Tirana
11-07 22:30 Hoãn Egnatia Rrogozhine ? - ? Koplik
12-07 22:30 Hoãn Devolli ? - ? Shenkolli
12-07 22:30 Hoãn Elbasani ? - ? Iliria Kruja
12-07 22:30 Hoãn Oriku ? - ? Cerrik
Ukraine - Persha Liga
10-07 19:00 - Kramatorsk ? - ? Balkany
10-07 21:30 Tạm hoãn MFC Metalurh ? - ? Cherkashchyna
10-07 22:00 - Minaj ? - ? Metalist 1925
11-07 21:00 - Mykolaiv ? - ? Obolon Kyiv
11-07 21:00 - Prykarpattya ? - ? Kremin
11-07 22:00 - Hirnyk-Sport ? - ? Ahrobiznes Volochysk
11-07 23:00 - Volyn Lutsk ? - ? Inhulets
11-07 23:30 - Ch. Odessa ? - ? Rukh Lviv
Ukraine - Premier League
11-07 21:00 - Kolos Kovalivka ? - ? FK Zorya Luhansk
11-07 23:30 - Dnipro-1 ? - ? Lviv
12-07 21:00 Tạm hoãn Karpaty ? - ? Vorskla Poltava
12-07 21:00 - Mariupol ? - ? Olimpik Donetsk
12-07 23:30 - Desna ? - ? Shakhtar Donetsk
12-07 23:30 - Oleksandriya ? - ? Dyn. Kyiv
Jordan - Premier League
10-07 21:00 - Al-Faisaly Amman ? - ? Shabab Al Ordon
10-07 23:30 - Sahab ? - ? Al Jazeera Amman
11-07 21:00 - Maan ? - ? Aqaba
11-07 23:30 - Al Salt ? - ? Al Wehdat
Na Uy - Toppserien Women
11-07 00:00 - Kolbotn W ? - ? Avaldsnes W
11-07 00:45 - Valerenga W ? - ? Roa W
11-07 19:00 - Lyn W ? - ? Rosenborg W
11-07 19:00 - Arna-Bjornar W ? - ? Klepp W
12-07 20:30 - LSK Kvinner W ? - ? Sandviken W
Na Uy - Division 2 - Group 1
11-07 20:00 - Floro ? - ? Moss
12-07 18:00 - Brattvag ? - ? Tromsdalen
12-07 21:00 - Eidsvold ? - ? Senja
12-07 21:00 - Floya ? - ? Alta
12-07 21:00 - Fredrikstad ? - ? Hodd
12-07 21:00 - Skeid ? - ? Halden
Na Uy - Eliteserien
11-07 23:00 - Mjondalen ? - ? Aalesund
11-07 23:00 - Molde ? - ? Stromsgodset
11-07 23:00 - Sarpsborg 08 ? - ? Kristiansund
11-07 23:00 - Stabaek ? - ? Haugesund
11-07 23:00 - Haugesund ? - ? Molde
12-07 01:00 - Brann ? - ? Valerenga
12-07 01:30 - Rosenborg ? - ? Stromsgodset
12-07 23:00 - Mjondalen ? - ? Valerenga
12-07 23:00 - Sarpsborg 08 ? - ? Start
12-07 23:00 - Viking ? - ? Odd
12-07 23:00 - Sandefjord ? - ? Bodo/Glimt
12-07 23:00 - Kristiansund ? - ? Stabaek
12-07 23:00 - Aalesund ? - ? Bodo/Glimt
Ireland - Premier Division
11-07 01:45 - Sligo Rovers ? - ? Shelbourne
11-07 01:45 - St. Patricks ? - ? Finn Harps
11-07 01:45 - Waterford ? - ? Cork City
Ireland - Division 1
11-07 01:45 - Athlone ? - ? Cabinteely
11-07 01:45 - Bray ? - ? Wexford
11-07 01:45 - Drogheda ? - ? Longford
11-07 01:45 - UC Dublin ? - ? Cobh Ramblers
11-07 21:00 - Shamrock 2 ? - ? Galway
Indonesia - Liga 2
10-07 15:30 - Persekat Tegal ? - ? Sriwijaya
10-07 15:30 - Perserang Serang ? - ? PSKC Cimahi
10-07 15:30 - PSIM Yogyakarta ? - ? Muba United
10-07 15:30 - Semen Padang ? - ? PSMS Medan
10-07 15:30 - Tiga Naga ? - ? PSPS Riau
10-07 18:30 - Badak Lampung ? - ? Cilegon United
11-07 14:30 Tạm hoãn Sulut Utd ? - ? Persewar Waropen
11-07 15:30 Tạm hoãn Kalteng Putra ? - ? Mitra Kukar
11-07 15:30 Tạm hoãn Martapura ? - ? Balikpapan
11-07 15:30 Tạm hoãn Persijap Jepara ? - ? Persis Solo
11-07 15:30 Tạm hoãn PSCS Cilacap ? - ? PS Hizbul Wathan
11-07 15:30 Tạm hoãn Putra Sinar Giri ? - ? PSBS Biak Numfor
Indonesia - Liga 1
11-07 15:30 - PSIS Semarang ? - ? Persik Kediri
11-07 18:30 - Pusamania Borneo ? - ? Bhayangkara Utd
12-07 15:30 - PSM Makassar ? - ? Persela Lamongan
12-07 18:30 - Persib Bandung ? - ? Persija Jakarta
12-07 18:30 - TIRA Persikabo ? - ? Persipura Jayapura
Iran - Persian Gulf Pro League
10-07 22:45 Tạm hoãn Machine Sazi ? - ? Persepolis
10-07 23:30 Tạm hoãn Shahin Bushehr ? - ? Zob Ahan
11-07 23:00 Tạm hoãn Shahr Khodrou ? - ? Saipa
11-07 23:15 Tạm hoãn Sepahan ? - ? Pars Janoobi Jam
11-07 23:30 Tạm hoãn Foolad ? - ? Naft M.I.S
11-07 23:30 Tạm hoãn Esteghlal F.C. ? - ? Tractor
11-07 23:30 Tạm hoãn Paykan ? - ? Gol Gohar
11-07 23:30 Tạm hoãn Sanat Naft ? - ? Nassaji Mazandaran
Iran - Division 1
12-07 21:40 - Arman Gohar ? - ? Niroye Zamini
12-07 21:40 - Mes Kerman ? - ? Navad Urmia
12-07 22:00 - Qashqai Shiraz ? - ? Shahrdari Tabriz
12-07 22:15 - Rayka Babol ? - ? Esteghlal Khuzestan
12-07 22:20 - Gol Reyhan Alborz ? - ? Sepidrood Rasht
12-07 22:20 - Khooshe Talaee ? - ? Baderan Tehran
12-07 22:20 - Sorkhpooshan Pakdasht ? - ? Aluminium Arak
12-07 22:30 - Malavan ? - ? Mes Rafsanjan
Thụy Sĩ - Challenge League
10-07 23:15 - Lausanne ? - ? Schaffhausen
10-07 23:15 - Vaduz ? - ? Lausanne Ouchy
11-07 01:30 - Wil ? - ? Grasshoppers
11-07 23:15 - Chiasso ? - ? Kriens
12-07 01:30 - Aarau ? - ? Winterthur
Thụy Sĩ - Super League
11-07 23:15 - Zurich ? - ? Sion
12-07 01:30 - Basel ? - ? Young Boys
12-07 21:00 - Luzern ? - ? Lugano
12-07 21:00 - Servette ? - ? St. Gallen
12-07 21:00 - Thun ? - ? Xamax
Slovakia - 2. liga
10-07 22:00 - Skalica ? - ? Zilina B
11-07 22:00 - Dubnica ? - ? Banska Bystrica
Slovakia - Fortuna liga
11-07 23:00 - Pohronie ? - ? Senica
11-07 23:00 - Trencin ? - ? Nitra
11-07 23:00 - Z. Moravce ? - ? Sered
11-07 23:00 - Ruzomberok ? - ? Dun. Streda
11-07 23:00 - Slovan Bratislava ? - ? Trnava
11-07 23:00 - Zilina ? - ? Michalovce
Malawi - Super League
10-07 19:30 Tạm hoãn Kamuzu Barracks ? - ? Blue Eagles
10-07 19:30 Tạm hoãn Moyale Barracks ? - ? Mzuni
10-07 19:30 Tạm hoãn Silver ? - ? Mighty Tigers
11-07 19:30 Tạm hoãn Civo Utd ? - ? Mzuni
11-07 19:30 Tạm hoãn MAFCO ? - ? Ekwendeni Hammers
11-07 19:30 Tạm hoãn Mighty Wanderers ? - ? Chitipa United
Croatia - 1. HNL
11-07 01:00 - Gorica ? - ? Varazdin
11-07 23:55 - Zapresic ? - ? Rijeka
12-07 02:05 - Osijek ? - ? Istra 1961
12-07 23:55 - Slaven Belupo ? - ? Lok. Zagreb
Romania - Liga 1
10-07 22:00 - Viitorul Constanta ? - ? Academica Clinceni
11-07 00:30 - FC Botosani ? - ? Astra
11-07 21:30 - FC Hermannstadt ? - ? FC Voluntari
12-07 01:00 - FC Botosani ? - ? U Craiova
12-07 01:00 - FCSB ? - ? CFR Cluj
12-07 01:00 - Gaz Metan Medias ? - ? Astra
12-07 01:00 - Academica Clinceni ? - ? Poli Iasi
12-07 01:00 - Din. Bucuresti ? - ? FC Hermannstadt
12-07 01:00 - FC Voluntari ? - ? Sepsi Sf. Gheorghe
12-07 01:00 - Viitorul Constanta ? - ? Chindia Targoviste
12-07 22:00 Tạm hoãn Din. Bucuresti ? - ? Poli Iasi
Romania - Liga 2
12-07 00:15 - Petrolul ? - ? FC Rapid Bucuresti
Estonia - Esiliiga
10-07 23:00 - Elva ? - ? Levadia U21
10-07 23:00 - Tammeka U21 ? - ? Maardu
10-07 23:00 - Nomme Utd ? - ? Flora U21
11-07 23:00 - JK Jarve ? - ? Parnu JK Vaprus
Estonia - Meistriliiga
11-07 17:00 - Tulevik ? - ? Narva
11-07 20:00 - Flora ? - ? Paide
11-07 23:00 - Kuressaare ? - ? Tammeka
12-07 20:00 - Kalju ? - ? Tallinna Kalev
12-07 23:00 - Levadia ? - ? Legion
Singapore - Premier League
10-07 18:45 - Balestier Khalsa ? - ? Tanjong Pagar
11-07 16:30 - Albirex Niigata ? - ? Young Lions
12-07 16:30 - Geylang ? - ? Lion City
Austria - 2. Liga
10-07 23:30 - Floridsdorfer AC ? - ? BW Linz
10-07 23:30 - Lafnitz ? - ? Amstetten
10-07 23:30 - Wacker Innsbruck ? - ? Austria Vienna II
11-07 01:25 - Horn ? - ? A. Klagenfurt
11-07 19:30 - A. Lustenau ? - ? Vorwarts Steyr
11-07 20:00 - FC Juniors ? - ? Dornbirn
12-07 01:25 - Grazer ? - ? Kapfenberg
12-07 15:30 - Ried ? - ? Liefering
Austria - Tipico Bundesliga
11-07 22:00 - Austria Vienna ? - ? Hartberg
Tanzania - Ligi Kuu Bara
10-07 20:00 - Mbeya City ? - ? Polisi Tanzania
Georgia - Crystalbet Erovnuli Liga
10-07 21:00 - Saburtalo Tbilisi ? - ? Telavi
12-07 00:00 - Dila Gori ? - ? Merani Tbilisi
Nhập bản -
10-07 17:00 - Okayama ? - ? Giravanz Kitakyushu
11-07 16:00 - Chiba ? - ? Montedio Yamagata
11-07 16:00 - Ryukyu ? - ? Kyoto
11-07 16:00 - Yamaga ? - ? Ehime
11-07 16:00 - Kofu ? - ? Kanazawa
11-07 16:00 - Albirex Niigata ? - ? Yamaga
11-07 17:00 - Tochigi ? - ? Tokushima
11-07 17:00 - Omiya Ardija ? - ? Verdy
11-07 17:00 - Montedio Yamagata ? - ? Mito
11-07 17:00 - Iwata ? - ? Renofa Yamaguchi
11-07 17:00 - Kusatsu ? - ? Machida
11-07 17:00 - Chiba ? - ? Tochigi
12-07 16:00 - Avispa Fukuoka ? - ? Albirex Niigata
12-07 16:00 - Machida ? - ? Mito
12-07 16:00 - V-Varen Nagasaki ? - ? Renofa Yamaguchi
12-07 17:00 - Giravanz Kitakyushu ? - ? Kusatsu
Nhập bản - J2 League
10-07 17:00 - Okayama ? - ? Giravanz Kitakyushu
11-07 16:00 - Kofu ? - ? Kanazawa
11-07 16:00 - Albirex Niigata ? - ? Yamaga
11-07 16:30 - Kyoto ? - ? Avispa Fukuoka
11-07 16:30 - Ryukyu ? - ? Tokushima
11-07 17:00 - Omiya Ardija ? - ? Verdy
11-07 17:00 - V-Varen Nagasaki ? - ? Ehime
11-07 17:00 - Montedio Yamagata ? - ? Mito
11-07 17:00 - Iwata ? - ? Renofa Yamaguchi
11-07 17:00 - Kusatsu ? - ? Machida
11-07 17:00 - Chiba ? - ? Tochigi
Nhập bản - J1 League
11-07 17:00 - Kawasaki Frontale ? - ? Kashiwa
11-07 17:00 - Oita ? - ? Kobe
12-07 16:00 - Yokohama ? - ? Vegalta Sendai
12-07 16:00 - Shimizu ? - ? G-Osaka
12-07 16:00 - Sagan Tosu ? - ? Hiroshima
12-07 17:00 - Shonan ? - ? Sapporo
12-07 17:00 - Urawa ? - ? Kashima
12-07 17:00 - C-Osaka ? - ? Nagoya
12-07 17:30 - Yokohama M. ? - ? FC Tokyo
Áo - Armenian Cup
10-07 22:00 - Noah ? - ? Ararat-Armenia
Belarus - Vysshaya Liga
10-07 22:30 - Smolevichi ? - ? Isloch
11-07 00:30 - Dynamo Brest ? - ? Slutsk
11-07 20:30 - Belshina ? - ? Zhodino
11-07 22:30 - BATE ? - ? Slavia Mozyr
12-07 00:30 - Shakhtyor Soligorsk ? - ? Gorodeja
12-07 20:30 - Energetik-BGU ? - ? Rukh Brest
12-07 22:30 - Din. Minsk ? - ? FC Minsk
Belarus - Pershaya Liga
11-07 21:30 - Volna Pinsk ? - ? Orsha
11-07 22:00 - Naftan ? - ? Chimik Svetlogorsk
11-07 22:30 - Sputnik ? - ? Lida
11-07 23:00 - FC Gomel ? - ? Mikashevichi
12-07 18:00 - Arsenal Dzyarzhynsk ? - ? FC Slonim
12-07 18:30 - Krumkachy ? - ? Smorgon
12-07 22:00 - Lokomotiv Gomel ? - ? Oshmyany
Ý - Serie B
10-07 23:45 - Juve Stabia ? - ? Entella
11-07 02:00 - Ascoli ? - ? Salernitana
11-07 02:00 - Benevento ? - ? Venezia
11-07 02:00 - Chievo ? - ? Trapani
11-07 02:00 - Cittadella ? - ? Crotone
11-07 02:00 - Empoli ? - ? Frosinone
11-07 02:00 - Livorno ? - ? Cremonese
11-07 02:00 - Pescara ? - ? Perugia
11-07 02:00 - Pordenone ? - ? Pisa
11-07 02:00 - Spezia ? - ? Cosenza
Ý - Serie A
11-07 22:15 - Lazio ? - ? Sassuolo
12-07 00:30 - Brescia ? - ? AS Roma
12-07 02:45 - Juventus ? - ? Atalanta
12-07 22:15 - Genoa ? - ? Spal
Hàn Quốc - K League 1
10-07 17:30 - Busan ? - ? Seoul
11-07 17:00 - Incheon ? - ? Sangju Sangmu
11-07 17:00 - Jeonbuk ? - ? Seongnam
11-07 17:00 - Pohang ? - ? Suwon Bluewings
12-07 17:00 - Daegu ? - ? Ulsan Hyundai
12-07 17:00 - Gangwon ? - ? Gwangju FC
Hàn Quốc - K League 2
11-07 17:00 - Gyeongnam ? - ? Seoul E.
11-07 17:00 - Suwon City ? - ? Asan
12-07 17:00 - Ansan Greeners ? - ? Daejeon
12-07 17:00 - Anyang ? - ? Jeonnam
12-07 17:00 - Jeju Utd ? - ? Bucheon FC 1995
Úc - NPL Victoria
10-07 17:00 - Green Gully ? - ? Dandenong City
10-07 17:30 - Oakleigh Cannons ? - ? Bentleigh Greens
11-07 12:00 - Avondale FC ? - ? Port Melbourne Sharks
11-07 14:30 - Hume City ? - ? Dandenong Thunder
11-07 15:00 - Altona Magic ? - ? Melbourne Knights
12-07 12:00 - St Albans ? - ? South Melbourne
12-07 14:00 - Heidelberg Utd ? - ? Eastern Lions
Úc - NPL South Australian
11-07 12:00 - Croydon Kings ? - ? Modbury Jets
11-07 12:30 - Adelaide Raiders ? - ? Adelaide Olympic
11-07 12:30 - Adelaide U21 ? - ? Adelaide City
11-07 12:30 - Blue Eagles ? - ? Adelaide Comets
11-07 12:30 - Para ? - ? NE Metrostars
11-07 16:00 - Campbelltown City ? - ? Cumberland Utd.
Úc - NPL Tasmania
11-07 11:00 - Glenorchy Knights ? - ? Devonport
11-07 13:30 - Clarence Zebras ? - ? Launceston
11-07 15:30 - Kingborough Lions ? - ? Olympia Warriors
12-07 11:00 - South Hobart ? - ? Riverside Olympic
Úc - NPL NSW
11-07 13:30 - Sutherland Sharks ? - ? Druitt Town Rangers
11-07 16:00 - APIA Tigers ? - ? Sydney FC U21
12-07 12:00 - Blacktown City ? - ? Sydney Olympic
12-07 12:00 - Manly Utd ? - ? Wollongong Wolves
12-07 12:00 - North Shore Mariners ? - ? Sydney Utd
12-07 13:30 - Rockdale City Suns ? - ? Marconi Stallions
Úc - NPL ACT
11-07 12:00 - Canberra Olympic ? - ? Gungahlin
12-07 12:00 - Monaro Panthers ? - ? Canberra FC
12-07 12:00 - Tigers FC ? - ? Belconnen United
12-07 12:00 - Tuggeranong Utd ? - ? Woden Weston
Úc - NPL Western Australia
11-07 14:00 - Perth Glory U21 ? - ? Rockingham City
11-07 14:00 - Sorrento ? - ? Gwelup Croatia SC
11-07 14:00 - Perth SC ? - ? Floreat Athena
11-07 14:00 - Balcatta ? - ? Cockburn City
11-07 14:00 - Inglewood Utd ? - ? ECU Joondalup
11-07 14:00 - Armadale ? - ? Balcatta
11-07 14:00 - Cockburn City ? - ? Bayswater
Úc - NPL Northern NSW
11-07 11:30 - Lambton J. ? - ? Edgeworth E.
12-07 10:45 - Lake Macquarie ? - ? Lambton J.
12-07 11:30 Tạm hoãn Edgeworth E. ? - ? Maitland
12-07 11:30 Tạm hoãn Valentine ? - ? Broadmeadow
12-07 11:30 Tạm hoãn Weston Bears ? - ? Hamilton Olympic
12-07 11:30 - Broadmeadow ? - ? Adamstown Rosebud
12-07 11:30 - Maitland ? - ? Newcastle Olympic
12-07 11:30 - Weston Workers ? - ? Charlestown Azzurri
12-07 11:30 - Charlestown Azzurri ? - ? Adamstown Rosebud
12-07 11:45 - Lake Macquarie ? - ? Valentine
Úc - Brisbane Premier League
11-07 14:00 - St. George Willawong ? - ? The Gap
11-07 15:00 - Centenary Stormers ? - ? North Star
11-07 16:00 - Toowong ? - ? Brisbane K.
12-07 13:00 - Grange Thistle ? - ? Caboolture
12-07 13:00 - Taringa ? - ? Bayside
12-07 14:00 - Acacia Ridge ? - ? Albany Creek
Úc - NPL Queensland
11-07 14:30 - Brisbane City ? - ? Sunshine Coast Wanderers
11-07 15:00 - Peninsula ? - ? Gold Coast
11-07 15:30 - Brisbane Strikers ? - ? Capalaba FC
11-07 16:00 - Moreton Bay Utd ? - ? Gold Coast Knights
11-07 16:00 - Redlands ? - ? Eastern Suburbs
12-07 11:00 - Brisbane U21 ? - ? Olympic FC
Thổ Nhĩ Kỳ - Super Lig
12-07 01:00 - Goztepe ? - ? Genclerbirligi
12-07 22:30 - Ankaragucu ? - ? Galatasaray
Thổ Nhĩ Kỳ - 1. Lig
12-07 00:00 Tạm hoãn Balikesirspor ? - ? Eskisehirspor
12-07 21:30 Tạm hoãn Adanaspor AS ? - ? Hatayspor
12-07 21:30 Tạm hoãn Altay ? - ? Erzurum BB
12-07 21:30 Tạm hoãn Altinordu ? - ? Giresunspor
12-07 21:30 Tạm hoãn Boluspor ? - ? Akhisarspor
12-07 21:30 Tạm hoãn Bursaspor ? - ? Menemen Bld.
12-07 21:30 Tạm hoãn Istanbulspor AS ? - ? Osmanlispor
12-07 21:30 Tạm hoãn Keciorengucu ? - ? Karagumruk
12-07 21:30 Tạm hoãn Umraniyespor ? - ? Adana Demirspor
Slovenia - Prva liga
12-07 01:00 - Domzale ? - ? Bravo
12-07 23:00 - Triglav ? - ? Tabor Sezana
Hy Lạp - Super League
11-07 23:15 - Lamia ? - ? AEL Larissa
11-07 23:15 - Panionios ? - ? Panetolikos
11-07 23:15 - Volos ? - ? Atromitos
11-07 23:15 - Xanthi FC ? - ? Asteras Tripolis
12-07 01:30 - OFI Crete ? - ? Aris
Latvia - 1. Liga
11-07 19:00 Hoãn Grobina ? - ? Saldus SS/Leevon
11-07 20:00 Hoãn Alberts JDFS ? - ? FK Smiltene
11-07 20:00 Hoãn Lokomotiv Daugavpils ? - ? Auda
12-07 23:00 Hoãn Super Nova ? - ? Rezekne
Latvia - Optibet Virsliga
12-07 20:00 - Tukums 2000 ? - ? Riga FC
12-07 22:00 - RFS ? - ? Metta/LU
Moldova - Divizia Nationala
11-07 22:00 - Floresti ? - ? Petrocub
12-07 00:30 - Sheriff Tiraspol ? - ? Codru Lozova
12-07 22:00 - Dinamo-Auto ? - ? CSCA Buiucani
Việt Nam - V.League 2
11-07 17:00 - Binh Phuoc ? - ? Ba Ria Vung Tau
11-07 17:00 - Long An ? - ? Dong Thap
12-07 15:30 - Dak Lak ? - ? Pho Hien
Việt Nam - V.League 1
11-07 17:00 - Binh Duong ? - ? Gia Lai
11-07 18:00 - Than Quang Ninh ? - ? Ho Chi Minh
11-07 19:15 - The Cong ? - ? Hai Phong
12-07 17:00 - Da Nang ? - ? Hanoi FC
12-07 17:00 - Song Lam Nghe An ? - ? Hong Linh Ha Tinh
12-07 18:00 - Nam Dinh ? - ? BHTS Quang Nam
12-07 19:15 - Sai Gon FC ? - ? Thanh Hoa
Đức - Giải hạng 2 Đức
11-07 23:15 - Ingolstadt ? - ? Nurnberg
Campuchia - C-League
11-07 15:30 - Angkor Tiger ? - ? Sports Academy
11-07 18:00 - Svay Rieng ? - ? Asia Euro United
11-07 18:00 - National Defense ? - ? Police Commissary
12-07 15:30 - Kirivong Sok Sen Chey ? - ? Boeung Ket
12-07 18:00 - NagaWorld ? - ? Phnom Penh Crown
12-07 18:00 - Visakha ? - ? Electricite Du Cambodge
Cộng Hòa Séc - Division 2
11-07 22:00 - Usti nad Labem ? - ? Zizkov
11-07 22:00 - Dukla Prague ? - ? Varnsdorf
11-07 22:00 - FK Pardubice ? - ? Vysehrad
11-07 22:00 - Lisen ? - ? Trinec
11-07 22:00 - Prostejov ? - ? Brno
11-07 22:00 - Sokolov ? - ? Chrudim
11-07 22:00 - Vitkovice ? - ? Hradec Kralove
11-07 22:00 - Vlasim ? - ? Jihlava
Cộng Hòa Séc - 1. Liga
12-07 20:00 - Karvina ? - ? Pribram
12-07 20:00 - Sigma Olomouc ? - ? Zlin
12-07 20:00 - Teplice ? - ? Opava
12-07 22:00 - Liberec ? - ? Mlada Boleslav
Thái Lan - Thai League 1
11-07 17:45 - Samut Prakan City ? - ? Police Tero
11-07 18:00 - Pathum United ? - ? Trat FC
11-07 19:00 - Chonburi ? - ? Muang Thong Utd
11-07 20:00 - Sukhothai ? - ? Prachuap
12-07 18:00 - Chiangrai Utd ? - ? Bangkok Utd
12-07 18:00 - Nakhon Ratchasima ? - ? Ratchaburi
12-07 19:00 - Port MTI FC ? - ? Buriram
12-07 19:00 - Suphanburi ? - ? Rayong FC
Bulgaria - Parva liga
12-07 00:00 - Botev Plovdiv ? - ? Cherno More
Myanmar - National League
11-07 16:00 - Ispe FC ? - ? Ayeyawady
11-07 16:00 - Sagaing ? - ? Yadanarbon
12-07 16:00 - Rakhine United ? - ? Southern Myanmar
12-07 16:00 - Shan Utd ? - ? Hantharwady Utd
Canada - Canadian Premier League
11-07 06:00 - York 9 ? - ? Cavalry
Tajikistan - Vysshaya Liga
11-07 19:30 - Istaravshan ? - ? CSKA Pomir Dushanbe
11-07 19:30 - Kuktosh ? - ? Faizkand
11-07 19:30 - Regar-TadAZ ? - ? Khatlon
12-07 19:30 - Istiqlol Dushanbe ? - ? Lokomotiv Pamir
12-07 19:30 - Khujand ? - ? Dushanbe 83
Brazil - Serie B
12-07 02:00 Tạm hoãn Avai ? - ? Brasil de Pelotas
12-07 02:00 Tạm hoãn Chapecoense-SC ? - ? Botafogo SP
12-07 02:00 Tạm hoãn Confianca ? - ? CRB
12-07 02:00 Tạm hoãn Cruzeiro ? - ? Sampaio Correa
12-07 02:00 Tạm hoãn CSA ? - ? Figueirense
12-07 02:00 Tạm hoãn Juventude ? - ? Cuiaba Esporte
12-07 02:00 Tạm hoãn Oeste ? - ? Operario
12-07 02:00 Tạm hoãn Parana ? - ? Nautico
12-07 02:00 Tạm hoãn Ponte Preta ? - ? Guarani
12-07 02:00 Tạm hoãn Vitoria ? - ? America MG
Brazil - Campeonato Catarinense
12-07 21:00 - Marcilio Dias ? - ? Criciuma
Châu Âu - Premier League (Crimea)
11-07 22:00 - Inkomport ? - ? Kyzyltash
11-07 22:00 - TSK Simferopol ? - ? SKCHF Sevastopol
11-07 22:00 - Yevpatoriya ? - ? Kafa
11-07 23:00 - Krymteplytsia ? - ? Ocean Kerch
Ghana - Premier League
11-07 22:00 - Bechem United ? - ? WAFA
11-07 22:00 - Berekum Chelsea ? - ? Medeama
11-07 22:00 - Eleven Wonders ? - ? Hearts of Oak
11-07 22:00 - Elmina Sharks ? - ? Ashanti
11-07 22:00 - Great Olympics ? - ? Asante Kotoko
11-07 22:00 - Inter Allies ? - ? Dreams
11-07 22:00 - Karela ? - ? Aduana Stars
11-07 22:00 - King Faisal ? - ? Liberty
11-07 22:00 - Legon Cities ? - ? Ebusua
Nga - Premier League
11-07 20:00 - Arsenal Tula ? - ? Tambov
11-07 22:30 - Akhmat Grozny ? - ? Zenit
12-07 00:30 - Sochi ? - ? Spartak Moscow
12-07 20:30 - Lokomotiv Moscow ? - ? Ufa
12-07 22:30 - CSKA Moscow ? - ? Rubin Kazan
12-07 22:30 - Dynamo Moscow ? - ? FK Krylya Sovetov Samara
12-07 22:30 - Orenburg ? - ? FK Rostov
Uzbekistan - Super League
12-07 21:00 - Andijan ? - ? Termez Surkhon
12-07 22:00 - Metallurg Bekabad ? - ? Sogdiana
Kazakhstan - First Division
12-07 17:00 - Akademiya Ontustik ? - ? FC Astana 2
12-07 17:00 - Arys ? - ? Ekibastuz
12-07 17:00 - Atyrau ? - ? FK Kyran
12-07 17:00 - Baykonur Kyzylorda ? - ? Aktobe
12-07 17:00 - FK Akzhayik ? - ? Altai Semey
12-07 17:00 Tạm hoãn Maqtaaral ? - ? Sdyushor
12-07 17:00 - Zhetysu 2 ? - ? Shakhtar Bulat
Quần Đảo Faro - Premier League
12-07 21:00 - Vikingur ? - ? AB Argir
12-07 21:00 - TB Tvoroyri ? - ? NSI Runavik
12-07 21:00 - B36 Torshavn ? - ? Klaksvik
12-07 21:00 - IF Fuglafjordur ? - ? Skala Itrottarfelag
Andorra - Primera Divisió
12-07 16:00 Tạm hoãn UE Santa Coloma ? - ? Carroi
12-07 16:00 Tạm hoãn Atletic Escaldes ? - ? Ordino

Có thể cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay qua đâu?

Ngay cả với những người yêu thể thao và hâm mộ bóng đá cũng có thể bối rối trước hàng loạt các lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, C1, C2, vòng tứ kết, bán kết, chung kết.

Theo thói quen trước đây, nhiều người thường cập nhật lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Bóng đá TV (BDTV)… Tuy nhiên trong thời đại bóng đá số, các chuyên trang thể thao có website mới chính là địa chỉ uy tín để lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách đầy đủ và nhanh nhất.

Tại sao nên lựa chọn chungket.net để cập nhật lịch thi đấu hôm nay?

Chungket.net là website được xây dựng và thiết kế lịch nhằm thông tin về thi đấu bóng đá theo ngày tháng một cách khoa học về từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chung kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Qua rồi thời mà người hâm mộ túc cầu phải chờ đợi từng bản tin thể thao hoặc báo chí để theo dõi lịch thi đấu bóng đá trong ngày. Lịch thi đấu bóng đá và xem trực tiếp các trận cầu đỉnh cao có thể tiếp cận nhanh chóng chỉ qua vài click chuột.

Chungket.net không chỉ có sứ mệnh rút ngắn khoảng cách tới sân cỏ của những người yêu thể thao mà còn hướng tới tạo dựng một diễn đàn lành mạnh và chuyên sâu cho đông đảo các cổ động viên trên khắp Việt Nam. Giờ đây, bạn sẽ không còn phải lo lắng về việc sẽ cô đơn tận hưởng cảm giác ghi bàn thắng hay bỏ lỡ một trận đấu nào khi tham gia cộng đồng chungket.net

Nắm được nhu cầu ngày một đa dạng và khó tính từ người hâm mộ cũng như các cao thủ dự đoán tỷ số, không chỉ lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha, lịch thi đấu bóng đá Ý hay lịch thi đấu bóng đá Đức được cập nhật mà lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu ít tiếng tăm hơn cũng chắc chắn được gửi đến người xem.

Truy cập trang tin bóng đá chungket.net và tiếp cận với thư viện khổng lồ nhưng thông tin bên lề bóng đá, những cẩm nang dự đoán kết quả và cộng đồng nơi bạn được bày tỏ những cung bậc cảm xúc cùng trái bóng tròn.